Tabia ya mwajiri mwombaji , katika nafasi ya kwanza , ni kuamua na ushirika
utamaduni wa kampuni hiyo, ambayo ina nguvu HR - brand.

Hata hivyo, si waajiri wote huduma ya juu na sifa zao, wakati mwingine,
kufanya makosa katika mchakato wa mahojiano kwamba wanaweza nyara hisia
Jobseekers na hata unscrew ni kutoka kampuni. Kuhusu saba kuu mfanowake ni kama aliyoko ya binadamu
kufanya mahojiano, LIGABusinessInform mwandishi wa wataalam
HR Portal "HeadHunter". 1. INTERVIEWER anakataa
mwombaji kutoa taarifa juu ya majukumu ya kazi kwa mapendekezo ya
nafasi. Mwombaji lazima kujua hasa ni nini anapaswa kufanya, si kununua
"Nguruwe katika poke." 2. Katika kuwasiliana na mwakilishi wa kampuni ya mwombaji ni
mwenyewe kama mtu mzima na mtoto. mahojiano inapaswa kufanyika katika "Mfanyakazi mwenzake-"
kwamba anpassar wote wawili kwenye cheo kirafiki. 3. Jobseeker wala kuuliza
Maswali ililenga katika kufafanua yake viwango vya kitaaluma. Maswali
kutoka kwa jamii ya "ambao unataka kuwa katika miaka ya 10" ni muhimu, lakini mwombaji
ni "hapa" na anataka kazi "sasa." 4. Zaidi ya mara moja kuvumiliwa
Tarehe na wakati wa mahojiano. Caveat Hii inaonyesha kwamba mwombaji
wanakabiliwa na kukosekana kwa uwajibikaji na si mfumo wa mwajiri. Nini kama katika siku zijazo
itakuwa pia kubeba tarehe na muda wa malipo ya mishahara? 5. Mtu,
INTERVIEWER, kama mtaalamu au HR-meneja wa shirika
- Mtu katika macho ya mwombaji na kwa kuwa mtu wa huduma.
Kama mgombea ni mtu na kuonekana untidy sobesedovat, si
ambaye anajua jinsi ya usahihi na kueleza wazi mawazo yao, kuna uwezekano kwamba watu wanataka
kazi katika kampuni hii. 6. Si mantiki ya kupeleka maombi
kwa ajili ya mahojiano zaidi na meneja mstari ambao ni
nje ya wigo wa nafasi ya taka. kichwa, ambayo haina uwakilishi
kwamba kufanya mtumwa, kuzalisha ajabu sana na unpleasant
hisia. 7. Lakini kosa kubwa - kwamba "sisi nitakuita tena." Badala yake,
ahadi, unsupported kwa matendo. Hata kama mgombea si mzuri kwa
nafasi ya taka, ni lazima taarifa kuhusu suala hilo kwa haraka kama ikawa wazi.
Na ghafla ni muhimu katika siku zijazo?

Share This Post: