Katika siku za usoni ni kwenda kufungua Dnieper kwa ajili ya mizigo .
Kulingana na Waziri wa Usafiri Constantine Efimenko , pamoja mto kuu ya Ukraine
nia ya usafiri wa mchanga na changarawe ( kama trucking ya bidhaa
umbali mrefu haina kulipa, na mto trafiki duniani kote - wengi
bei nafuu ).

Bila shaka, kwamba tayari "si maji safi" itakuwa hata chafu zaidi.
Mfumo wa ikolojia wa Dnieper na hawawezi kudumisha navigerbara vile
mzigo. Kwanza ya wakazi wote walioathirika ya vijiji pwani. Kulingana na wataalamu,
Maji usafiri zinaweza kusababisha si chini ya kuharibu zaidi kuliko gari. Na muhimu zaidi,
ambayo inaweza kuteseka kutoka Dnipro - ni kuongezeka channel na ujenzi wa mpya
bandari. - Tuna wataalam wa ikolojia ni mto sio sana - makamu
mkuu wa Kituo cha Taifa ya Mazingira ya Ukraine Oleksiy Vasilyuk. - So
kushawishi umma kuwa kuongezeka kwa kina na kwa urahisi sana.
Na kesi kama ilivyokuwa. Unakumbuka, kisha kutumiwa eneo
ya mchanga alluvial chini ya jengo (nje kidogo ya Kiev). Katika eneo la hifadhi
channel kina cha mita 3-4. Kama kuamua kuongeza ni - ni tu
madhara itakuwa zaidi matope. Dnipro waliopotea marshes wanamoishi
sasa idadi kubwa ya ndege. Baadhi yao ni nadra sana. Aidha,
upanuzi wa bandari zilizopo na ujenzi wa kumaliza mpya off tayari zilizosibikwa
mto. Jambo la kuvutia zaidi ni kwamba Ukraine ni kweli si mengi ya wataalam
juu ya viumbe na mazingira ya hifadhi. Na kabla ya uamuzi rasmi kwa umma
hakuna utafiti ambao watabaki katika Mto Dnieper baada ya meli.
Na hii haina maana kuwa katika miaka michache yeye kurudia hali ya kusikitisha ya sudoplavnogo
Rhine, moja ya mito zaidi unajisi katika Ulaya?

Share This Post: