Ukraine inahitaji kuondokana na tabia ya siphoning fedha nje ya wawekezaji usio
na kubadilisha mitazamo na biashara na maslahi ya umma, alisema Naibu
Mwenyekiti wa Lviv Andrew wajasiriamali Grinchuk .

"Kwa kila mwekezaji si kuangalia kama uwezekano wa walipa kodi,
mwajiri, na kama ng'ombe uwezo wa fedha. Kupata fedha kwa ajili ya mifereji ya maji
nchi, kwa ajili ya kuingia katika soko kwa itapunguza nje ya yote, kwamba tu
inawezekana, na kisha zaidi inaweza unataka naye kulipa mishahara ya juu. Hakuna mantiki
hakuna "- alisema katika maelezo kwa ajili ya" Mirror ya wiki ". Kulingana Grinchuk,
kuwe na ushindani wa jamii katika kuvutia uwekezaji,
mwekezaji itakuwa na uchaguzi kama yale eneo ni kuwekeza.
Ipasavyo, kila jamii ya taifa bila kuwa na hamu ya kurahisisha
leseni taratibu na uwazi wa umiliki wa ardhi. "Na
eneo, jamii, ambayo hutoa kiwango bora, kupokea uwekezaji
faida katika kodi, mishahara, na hivyo n ", - alisema. Grinchuk maelezo
kuwa jumla ya wajasiriamali wa ndani sasa ulikuwa wagonjwa mahututi
nafasi na kutafuta kila nafasi ya kuishi. "Kama madaktari nchini Ujerumani wanasema
wana mishahara midogo, wao kwenda kwenye mkutano wa hadhara, maandamano.
Ukrainians kujikuta njia nyingine. Madaktari, walimu, biashara
wawakilishi wa fani nyingine wamepata inapatikana - ni wazi, si jinai
- Jinsi ya kuishi. Madaktari ni kuchukua fedha kwa ajili ya upasuaji, walimu - kwa Tutoring,
wajasiriamali kwenda na kila aina ya mbinu ambayo si haramu.
Kila alijibu bristande effektivitet visar ya mashine ya hali ", - alibainisha
alisema. Grinchuk wanaamini kwamba ijayo rearrangement mwongozo wa mameneja
na devolution wa miundo nguvu si sahihi hali hiyo, kama
si mabadiliko ya mitazamo ya biashara. "Wakati hali ni" inaimarisha screws "
akitoa mfano wa hatua za kupambana na mgogoro, biashara huenda katika kivuli, "- anasema
alisema. Kwa upande wake, Mkurugenzi wa kampuni binafsi, Oleg Melnyk anabainisha kuwa
Ili kuweza kuishi biashara lazima kupunguzwa kwa shinikizo la kodi wakati.
"Viwanda makampuni ya leo wamefanya karibu kila kitu ili kupunguza
gharama. Lakini zaidi kidogo - na uzalishaji bado na kufungwa. Nadhani
Nchi haipaswi kuruhusu hili kutokea, kwa sababu barabara itakuwa makumi ya maelfu ya
kazi "- anaeleza.

Share This Post: